[HN] Buổi offline trao đổi về Revit

Bên cạnh việc học hỏi, chia sẻ trên online diễn đàn, việc gặp gỡ giao lưu trực tiếp cũng rất có ý nghĩa.
Mình cũng đã dự đinh tổ chức từ lâu nhưng nghĩ là ko được hưởng ứng, sau khi đọc post của bản Đặng Ngọc Sơn (FB) thì quyết định thực hiện luôn. Thôi không dài dòng, cụ thê về buổi offline như sau:

##Mục tiêu và nội dung
Buổi giao lưu hướng tới chia sẻ thảo luận xung quanh về Revit, BIM trên tinh thần giao lưu và học hỏi. Ai có câu chuyện gì thì kể, ai biết thì chỉ cho người chưa biết.
(Nên mang theo máy tính laptop đã cài revit)

##Đối tượng
Những người đã đang tìm hiểu về Revit/BIM, không phân biệt tuổi tác, trình độ.

##Thời gian:
Dự kiến : 14h Chủ Nhật 4/12/16

##Địa điểm:

Sgarden Coworking Space - Số 19 Ngõ 376 Khương Đình
Hà Nội

##Chi phí: Free
Không mất chi phí nào ngoại trừ tiền chỗ ngồi 20k/h/người

##Đăng kí
Là lần đầu tổ chức nên để đảm bảo chất lượng buổi offline chỉ giới hạn 10 người. .Sẽ có mail thông báo cho những người đăng kí thành công.
Đăng kí tại đây: https://goo.gl/forms/wF3KX1YcDDIACpOC3

Mọi người thảo luận thêm cho ý kiến ở dưới nhé.

Anh đồng ý :slight_smile:
Cơ mà đang định 4/12 đi viếng cụ Fidel ở ĐSQ Cuba, mà thôi sáng đi vậy :slight_smile:

Chương trình có ở HCM không ta?

Mình chưa có kế hoạch cho ngoài HN, tuy nhiên nếu bạn nào cảm thấy tổ chức đc thì mình sẽ hỗ trợ (thông báo, đăng tin FB)

Buổi gặp gỡ trao đổi về Revit đã diễn ra rất sôi nổi và cởi mở. Các bạn tham dự không chỉ là kiến trúc mà còn là các chuyên ngành khác, qua đó chia sẻ được nhiều khía cạnh góc nhìn đa dạng.

Diễn đàn OpenBIM hi vọng sẽ duy trì và đẩy mạnh được hoạt động này, tạo một sân chơi bổ ích và hiệu quả.
Là lần đâu tổ chức sẽ không tránh khỏi thiếu sót, rất mong nhận sự đóng góp và ý tưởng để những sự kiện sau hoàn thiện hơn. Trân thành cám ơn.